19/10/2019 15:28 PM
|
ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บไซต์ sbobet-online เรารับพนันกีฬาเอเชี่ยนแฮนดีแคพ และ คาสิโนออนไลน์แบบ ไลฟ์ดีลเลอร์
Highlights

ประกาศประชาสัมพันธ์จากทาง Sbobet-online.co
กรุณาอ่านก่อนโอนเงินทุกครั้ง >> คลิกอ่านที่นี่ <<

ท่านสามารถสมัครสมาชิกผ่านคอลเซ็นเตอร์ได้ที่เบอร์
092-267-0022 , 092-267-0044 , 092-267-0066, 092-267-0088
หรือ
สมัครสมาชิกผ่านระบบออนไลน์ที่นี่

หงษ์แดง – เรือใบ ยิ้มกว้าง จับได้กลุ่มหวานหมู

แชมป์เก่า “หงส์แดง” ลิเวอร์พูล เจองานไม่หนักมากนัก หลังทราบผลการจับสลากแบ่งกลุ่มศึก ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ซีซั่นนี้ แต่ก็จะต้องดวลกับทีมหน้าเดิมจากซีซั่นที่แล้วอย่าง นาโปลี ส่วนรองแชมป์เก่าอย่าง ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ ต้องชนกับยอดทีมเมืองเบียร์ แต่ที่เบากว่าใครเพื่อนคือ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
“หงส์แดง” ลิเวอร์พูล แชมป์เก่าจากซีซั่นที่แล้ว จะต้องดวลกับ นาโปลี อีกครั้ง หลังถูกจับอยู่กลุ่ม อี ในศึก ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ประจำฤดูกาล 2019/20 เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 29 สิงหาคม ที่ผ่านมา โดยมี ซัลซ์บวร์ก และ เกงค์ เป็นอีกสองทีมเพื่อนร่วมกลุ่ม
ด้านรองแชมป์เก่าอย่าง ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ เจอกระดูกชิ้นโตจากเวที บุนเดสลีกา อย่าง บาเยิร์น มิวนิค และมี โอลิมเปียกอส กับ เร้ดสตาร์ เบลเกรด เป็นอีกสองทีมเพื่อนร่วมกลุ่ม บี ขณะที่ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ ทีมแชมป์อังกฤษ ถึงกับยิ้มหวานเลยทีเดียว เมื่ออยู่กลุ่ม ซี ร่วมกับคู่แข่งอย่าง ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค, ดินาโม ซาเกร็บ และ อตาลันต้า
สำหรับ เรอัล มาดริด แชมป์เก่า 13 สมัย อยู่กลุ่ม เอ ซึ่งต้องชนกับยักษ์ใหญ่เมืองน้ำหอมอย่าง ปารีส แซงต์-แชร์กแมง โดยที่มี กาลาตาซาราย กับ คลับ บลูช เป็นอีกสองทีมเพื่อนร่วมกลุ่ม ส่วนกลุ่มแห่งความตาย หรือ “กรุ๊ป ออฟ เดธ” หนีไม่พ้นกลุ่ม เอฟ เพราะสามยักษ์อย่าง บาร์เซโลน่า, โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ และ อินเตอร์ มิลาน พร้อมใจมาอยู่กลุ่มเดียวกัน โดยที่มี สลาเวีย ปราก ร่วมแจม
สรุปผลการจับสลากแบ่งกลุ่มศึก ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ประจำฤดูกาล 2019/20 ราชรัฐโมนาโก เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 29 สิงหาคม ที่ผ่านมา

กลุ่ม เอ
ปารีส แซงต์-แชร์กแมง (ฝรั่งเศส)
เรอัล มาดริด (สเปน)
คลับ บรูช (เบลเยียม)
กาลาตาซาราย (ตุรกี)

กลุ่ม บี
บาเยิร์น มิวนิค (เยอรมนี)
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (อังกฤษ)
โอลิมเปียกอส (กรีซ)
เร้ดสตาร์ เบลเกรด (เซอร์เบีย)

กลุ่ม ซี
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (อังกฤษ)
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค (ยูเครน)
ดินาโม ซาเกร็บ (โครเอเชีย)
อตาลันต้า (อิตาลี)

กลุ่ม ดี
ยูเวนตุส (อิตาลี)
แอตเลติโก มาดริด (สเปน)
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (เยอรมนี)
โลโคโมทีฟ มอสโก (รัสเซีย)

กลุ่ม อี
ลิเวอร์พูล (อังกฤษ, แชมป์เก่า)
นาโปลี (อิตาลี)
ซัลซ์บวร์ก (ออสเตรีย)
เกงค์ (เบลเยียม)

กลุ่ม เอฟ
บาร์เซโลน่า (สเปน)
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยอรมนี)
อินเตอร์ มิลาน (อิตาลี)
สลาเวีย ปราก (สาธารณรัฐเช็ก)

กลุ่ม จี
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (รัสเซีย)
เบนฟิก้า (โปรตุเกส)
โอลิมปิก ลียง (ฝรั่งเศส)
แอร์เบ ไลป์ซิก (เยอรมนี)

กลุ่ม เอช
เชลซี (อังก ฤษ)
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ฮอลแลนด์)
บาเลนเซีย (สเปน)
ลีลล์ (ฝรั่งเศส)